Takardar takaddar motar wuta

Ta wannan samfuri zaka iya yankewa, ninkawa da manna injin wuta. Abin da kawai kuke buƙata shine takarda, almakashi da sandar mannewa. Da ɗan haƙuri da aikin hannu.

Takaddun yanke injin wuta

Muna ba da shawarar yin amfani da takarda mai ɗan kauri a matsayin takardar yankewa don yin injin wuta. Dannawa akan hoton yana buɗe injin wuta na samfuri don yin kanku a cikin fassarar pdf:

Takaddun yanke injin wuta
Takaddun yanke injin wuta

 

Injin aikin hannu na hannu don yin launi a cikin kanka

Idan kanaso kayiwa motar ka wuta kala da kanka, to sai kayi wannan a jikin samfurin kafin ka yanke injin wutar. Dannawa ɗaya yana buɗe samfuri a cikin fassarar pdf:

Samfurin aikin injin wuta
Samfurin aikin injin wuta

 

Za ku sami shafuka masu launi masu yawa kyauta tare da zane mai ƙarancin yara ga yara maza da mata. Tare da samfuran kere kere, kere-keren abota na yara, samfura na darussan lissafi, ra'ayoyin wasa da kuma tashar iyaye ga iyaye. Shafukan canza launi sun dace da yara tun daga makarantar sakandare har zuwa makarantar firamare. Saboda canza launin hotunan yana inganta daidaito da ido, kyakkyawar ƙwarewar motsa jiki, kerawa, fasalin rubutu kuma yana barin tunanin yara da freedomanci mai yawa. Kuma yawancin abubuwanda muke dasu suna haɓaka motsawar kowane yaro don son samun lokaci tare da canza launi.

Shin kuna da wasu tambayoyi, shawarwari, zargi ko sami kwaro? Shin kuna rasa batun da yakamata muyi rahoto akai ko hoto mai launi wanda yakamata mu ƙirƙira? Yi magana da mu!